Tủ Mát Sumikura SKSC-2200-AHW 2200 Lít 4 Cánh Kính
Giá gốc là: 66.000.000 ₫.Giá hiện tại là: 57.000.000 ₫.
  • Hãng sản xuất: Sumikura
  • Model: SKSC-2200-AHW
  • Tình trạng: Cũ & Mới
  • Dung tích: 2200 lít
  • Kích thước: 2250 x 600 x 2000mm (D x R x C)
  • Công nghệ tiết kiệm điện: Non inverter
  • Dòng điện: 220V/ 50Hz
  • Công suất tiêu thụ điện: 680 (W)
  • Nhiệt độ ngăn mát: 2 ~ 10ºC
  • Điều chỉnh nhiệt độ: Đồng hồ điện tử
  • Chức năng làm lạnh: Quạt gió
  • Chức năng xả tuyết tự động: Quạt gió
  • Chức năng sấy kính: Điện trở
  • Dàn lạnh: Ống đồng
  • Môi chất làm lạnh: R290
  • Loại tủ: Tủ đứng
  • Số ngăn: 1 ngăn mát
  • Số giá đỡ: 20 chiếc
  • Số cửa: 4 cửa
  • Trọng lượng tủ: 305kg
  • Chân đế: Bánh xe
  • Bảo hành: 6 – 24 tháng
Cam kết bán hàng
  • Nhà bán lẻ: Uy tín số 1
  • Chế độ bảo hành hậu mãi
  • Sản phẩm đạt chuẩn chất lượng khi giao hàng
  • Cam kết: 100% sản phẩm tốt, giá tốt